อบต.นาโพธิ์ ![🎯](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb0/1/16/1f3af.png) เปิดรับลงทะเบียนผู้มีสิทธิรับเงินเบี้ยยังชีพผู้สูงอายุ ประจำปีงบประมาณ 2566 ทั้งนี้สามารถยื่นคำขอลงทะเบียนรับเงินเบี้ยยังชีพผู้สูงอายุด้วยตนเอง หรือมอบอำนาจเป็นลายลักษณ์อักษรให้ผู้อื่นเป็นผู้ยื่นคำขอลงทะเบียนรับเงินเบี้ยยังชีพผู้สูงอายุแทนได้ ติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ งานสวัสดิการสังคม อบต.นาโพธิ์ ทร 044-666-646
|